GIẢI PHÁP MÀN HÌNH LED TOÀN DIỆN TẠI TRƯỜNG ĐẠI HỌC CÔNG NGHỆ (HUTECH) CÓ GÌ?
Hệ thống màn hình LED tại HUTECH được triển khai với nhiều dòng LED khác nhau, lắp đặt tại các vị trí trọng điểm như hội trường, phòng họp, khu vực sự kiện và ngoài trời. Dự án bao gồm nhiều kích thước khác nhau, đáp ứng đa dạng nhu cầu hiển thị, từ trình chiếu bài giảng, hội nghị đến truyền thông và quảng bá hình ảnh.
>>> Tham khảo: Hệ thống màn hình LED tại Trường Việt mỹ VASchool
1. Màn hình LED P2.5 Indoor cho không gian hội trường
Thông số kỹ thuật của LED P2.5 Indoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Khoảng cách giữa 2 điểm ảnh | 2.5mm |
| Số điểm ảnh trên 1 module | 64 x 128 = 8.192 pixel |
| Mật độ điểm ảnh trên 1m2 | 160.000 pixel/1m2 |
| Chế độ quét Led | Scan 1/32 |
| Loại Led | SMD1515 (Copper Wire ) |
| Tần số làm tươi hình ảnh | ≥ 3.840Hz |
| Độ sáng | 600 CD/m2 |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 457 w/m2 |
| Góc nhìn | Ngang 1400/ Dọc 1300 |
| Cự ly nhìn tốt nhất | ≥ 2.5 m |
>>> Tham khảo: Dự án màn hình LED P2.5 Indoor nổi bật tại Toàn Trung
2. Màn hình LED P3 Indoor
Thông số kỹ thuật của LED P3 Indoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Mật độ điểm ảnh/m2 | 105.625 pixel/m2 |
| Chế độ quét | Scan 1/26 |
| Loại led | SMD2020 (copper wire) |
| Độ sáng | 600 CD/m2 |
| Tần số làm tươi hình ảnh | 3.840 Hz |
| Góc nhìn | Ngang 1400/ Dọc 1300 |
| Tuổi thọ led | 100.000h (độ sáng 50%) |
| Cự ly nhìn tốt nhất | ≥ 3 m |
>>> Tham khảo: Dự án màn hình LED P3 Indoor nổi bật tại Toàn Trung
3. Màn hình LED P4 Outdoor
>>> Tham khảo: Một số dự án tiêu biểu đã triển khai màn hình LED P4 Outdoor
Thông số kỹ thuật của LED P4 Outdoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Độ phân giải trên module | 3.200 pixel |
| Độ phân giải trên 1m2 | 62.500 pixel / 1m2 |
| Loại led | SMD1921 |
| Tần số làm tươi hình ảnh | 3.840Hz |
| Độ sáng | 4.500 – 5.000 CD/m2 |
| Công suất tiêu thụ max | < 909 w/m2 |
| Phương pháp quét led | Scan 1/10 |
| Góc nhìn | Ngang 140o / Dọc 130o |
Một số màn hình LED nổi bật khác tại HUTECH
Toàn Trung – Đơn vị sản xuất, thi công màn hình LED uy tín tại TP.HCM
Toàn Trung tự hào là đơn vị thi công – cung cấp màn hình LED hàng đầu tại Việt Nam, mang đến giải pháp tối ưu, hiệu quả cho mọi không gian từ doanh nghiệp đến dự án lớn.













