1. Màn hình LED P2 Indoor cho không gian phòng họp
Thông số kỹ thuật màn hình LED P2 Indoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Khoảng cách giữa 2 điểm ảnh | 2mm |
| Mật độ điểm ảnh/m2 | 250.000 pixel/m2 |
| Chế độ quét | Scan 1/26 |
| Loại led | SMD 1515 |
| Độ sáng | 450 CD/m2 |
| Tần số làm tươi hình ảnh | 3.840 Hz |
| Dòng điện tối đa | 5A |
| Cổng | HUB75E |
>>> Tham khảo: Hệ thống màn hình LED tại Trường Việt mỹ VASchool
2. Màn hình LED P2.5 Indoor cho không gian hội trường
Thông số kỹ thuật của LED P2.5 Indoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Khoảng cách giữa 2 điểm ảnh | 2.5mm |
| Số điểm ảnh trên 1 module | 64 x 128 = 8.192 pixel |
| Mật độ điểm ảnh trên 1m2 | 160.000 pixel/1m2 |
| Chế độ quét Led | Scan 1/32 |
| Loại Led | SMD1515 (Copper Wire ) |
| Tần số làm tươi hình ảnh | ≥ 3.840Hz |
| Độ sáng | 600 CD/m2 |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 457 w/m2 |
| Góc nhìn | Ngang 1400/ Dọc 1300 |
| Cự ly nhìn tốt nhất | ≥ 2.5 m |
>>> Tham khảo: Dự án màn hình LED P2.5 Indoor nổi bật tại Toàn Trung
3. Màn hình LED P5 Outdoor
Toàn Trung – Đơn vị lắp đặt màn hình LED uy tín tại TP.HCM
Toàn Trung tự hào là đơn vị thi công – cung cấp màn hình LED trong nhà hàng đầu tại Việt Nam, mang đến giải pháp tối ưu, hiệu quả cho mọi không gian từ doanh nghiệp đến dự án lớn.





