HỆ THỐNG MÀN HÌNH LED TẠI SALE GALLERY ANARA BÌNH TIÊN CÓ GÌ?
Hệ thống màn hình LED cho Sale Gallery Anara Bình Tiên (Trung Nam Building) – giải pháp hiển thị hiện đại và đẳng cấp, đáp ứng mọi nhu cầu quảng cáo và truyền tải thông tin. Với khả năng hiển thị sắc nét, độ sáng vượt trội, màn hình LED P3 mang đến hiệu quả truyền thông ấn tượng ngay cả trong điều kiện ánh sáng ngoài trời. Đây không chỉ là bước đột phá công nghệ mà còn là điểm nhấn nổi bật, góp phần nâng tầm hình ảnh thương hiệu
>>> Xem thêm: Một số dự án lắp đặt Màn hình LED P3 Outdoor nổi bật tại Toàn Trung
Thông số kỹ thuật màn hình LED P3 Outdoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Độ phân giải trên 1m2 | 105.625 pixel / 1m2 |
| Loại led | SMD1515 (Copper Wire) |
| Trọng lượng module | 0.40 kg |
| Độ sáng | ≥ 4.200 CD/m2 |
| Công suất tiêu thụ max | < 786 w/m2 |
| Công suất trung bình | < 262 w/m2 |
| Tỷ lệ quét | 1/13 |
| Tần số làm tươi hình ảnh (Refresh Rate) | ≥ 3.840 Hz |
| Góc nhìn | Ngang 140o / Dọc 130o |
> Tham khảo: Điểm qua một số dự án Outdoor nổi bật tại Toàn Trung
Một số hình ảnh thi công màn hình LED P3 Outdoor

Màn hình LED P2 Indoor tại Sale Gallery Anara Bình Tiên
Thông số kỹ thuật màn hình LED P2 Indoor
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Khoảng cách giữa 2 điểm ảnh | 2mm |
| Mật độ điểm ảnh/m2 | 250.000 pixel/m2 |
| Chế độ quét | Scan 1/26 |
| Loại led | SMD 1515 |
| Độ sáng | 450 CD/m2 |
| Tần số làm tươi hình ảnh | 3.840 Hz |
>>> Tham khảo: Tham khảo một số dự án P2 Indoor nổi bật tại Toàn Trung
Toàn Trung – Đơn vị lắp đặt màn hình LED uy tín tại TP.HCM
Toàn Trung tự hào là đơn vị thi công – cung cấp màn hình LED trong nhà hàng đầu tại Việt Nam, mang đến giải pháp tối ưu, hiệu quả cho mọi không gian từ doanh nghiệp đến dự án lớn.







