Màn hình LED cong tại LACOSTE Đồng Khởi
Giải pháp màn hình LED cong tại Lacoste Store Đồng Khởi

Giải pháp màn hình LED cong nhằm nâng cao trải nghiệm thị giác và truyền tải hiệu quả thông điệp thương hiệu ngay tại điểm bán. Màn hình LED uốn cong được thiết kế ôm sát kết cấu cột tròn trung tâm, giúp nội dung hiển thị liền mạch, mềm mại và tạo điểm nhấn nổi bật trong không gian flagship store cao cấp. Giải pháp này cho phép Lacoste linh hoạt trình chiếu các thông điệp, campaign thương hiệu và sự kiện quan trọng, đồng thời góp phần định vị hình ảnh hiện đại, công nghệ nhưng vẫn giữ được nét tinh tế đặc trưng của thương hiệu.
>>> Xem chi tiết: Dự án hoàn thiện nhiều trụ màn hình LED uốn cong tại LOTTE MART (Liễu Giai – Hà Nội)
Thông số kỹ thuật của màn hình LED cong
| Kích thước module | 160 x 320 mm |
| Khoảng cách giữa 2 điểm ảnh | 2.5mm |
| Số điểm ảnh trên 1 module | 64 x 128 = 8.192 pixel |
| Mật độ điểm ảnh trên 1m2 | 160.000 pixel/1m2 |
| Chế độ quét Led | Scan 1/32 |
| Loại Led | SMD1515 (Copper Wire ) |
| Tần số làm tươi hình ảnh | ≥ 3.840Hz |
| Độ sáng | 500 CD/m2 |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 457 w/m2 |
| Góc nhìn | Ngang 1400/ Dọc 1300 |
| Cự ly nhìn tốt nhất | ≥ 2.5 m |
>>> Tham khảo ngay: Một số dự án màn hình cong nổi bật tại Toàn Trung
Hình ảnh sản xuất và thi công màn hình LED cong




Toàn Trung – Đơn vị lắp đặt màn hình LED cong uy tín tại TP.HCM
Toàn Trung tự hào là đơn vị thi công – cung cấp màn hình LED hàng đầu tại Việt Nam, mang đến giải pháp tối ưu, hiệu quả cho mọi không gian từ doanh nghiệp đến dự án lớn.




